Màn hình LCD 32” LC-POWER LC-M32-FHD-165-C Gaming Cong Chính Hãng
- Kích thước màn hình: 31.5 inch
- Kiểu màn hình: Màn hình Cong (1500R)
- Độ phân giải: Full HD 1980 x 1082
- Tỉ lệ màn hình: 16:9
- Tần số quét: 165Hz
- Tấm nền: VA
5.340.000₫
GIỚI THIỆU MÀN HÌNH LC POWER LC-M32-FHD-165-C (32 INCH/ FHD/ 165 HZ/ CONG)
Thiết kế màn hình cong
Trải nghiệm cảm giác chơi game đỉnh cao với màn hình 31,5 “/ 80,01 cm từ LC-Power!
Do độ phân giải FHD 1920 x 1080 pixel, màn hình mang lại hình ảnh Full HD sắc nét.
tính năng khác của màn hình bao gồm tốc độ làm mới màn hình là 165 Hz để hiển thị nội dung rất trôi chảy, Đồng bộ hóa thích ứngcho một lối chơi linh hoạt cũng như Hình ảnh từng Hình (PBP) và Hình trong Hình (PiP) .
Khả năng kết nối đa dạng
AMD FreeSync
Rõ ràng hơn, mượt mà hơn và nhanh hơn
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | LC Power |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Tỉ lệ màn hình | 16:9 |
| Tần số quét | 165Hz |
| Tấm nền | VA |
| Không gian màu | |
| Góc nhìn | 178 (H) / 178 (V) |
| Khả năng hiển thị | 16,7 triệu màu |
| Độ sáng | 300 cd/m² (typ) |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Thời gian phản hồi | OD 4ms |
| Kết nối đầu vào | DP Cable, HDMI Cable |
| Đặc trưng | Low Blue, Flicker Free, OverDrive, Game Plus |
| Kích thước | 713 x 423 x 121 mm 713 x 509 x 245 mm |
| Trọng lượng | 7.07/9.09 kg |
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | LC Power |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Tần số quét | 165Hz |
| Không gian màu | |
| Độ sáng | 300 cd/m² (typ) |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Trọng lượng | 7.07/9.09 kg |
Review Màn hình LCD 32” LC-POWER LC-M32-FHD-165-C Gaming Cong Chính Hãng